UV LED fitilu don tsarkakewar ruwa

UV LED fitilu - koya game da inganci da abokantaka Juyin juya hali fasahar tsabtace ruwa!

Yaya ake tsarkake ruwan?

Abu na farko da yake zuwa zuciyar kowa shine barin ta ta wasu tace.

Datti zai zauna akan matattarar kuma zamu sami tsabta ruwa.

Koyaya, abin da za'ayi a halinda ake ganin ruwa mai tsafta ne, kuma abin da ya ƙunsa yana ƙunshe da cutarwa, har ma da haɗari ga lafiyarmu ƙwayoyin cuta, kwayoyin cuta da sauran kananan kwayoyin?

Wucewa kawai ta cikin tace ba komai. A wannan yanayin, dole ne a tsabtace ruwankuma ba kawai tacewa ba.

Kar a tace ruwan - a tsaftace shi!

Tsaftacewa, magani ko maganin kashe cuta abu ne mai kamar rikitarwa wanda za'a iya aiwatar dashi, misali, tare da amfani da sunadarai.

Yawancinsu suna yin mummunan tasiri ga mahalli, musamman kwayoyin halittun ruwa. Hakanan bama son mu sanyawa kanmu guba da sinadarai mu sha ruwa mara ƙamshi tare da kamshi mai kama da na kantin magani.

Don haka menene amfani?

Kuna iya yin ozone Maganin lemar sararin samaniya yadda ya kamata yana tsabtace kuma yana tsaka tsaki ga ɗanɗanar ruwa. Koyaya, da wuya ayi tunanin ozon ruwa a gida.

Don haka, yaya sauri, a rahusa, yadda yakamata, a cikin hanyar muhalli da rashin dandano don tsaftace ruwa a gida ... a sansanin, a jirgin ruwa, a ofis da kuma shago?

UV fitilu daga Acuva

Mun gabatar muku da kamfani mai ci gaban fasaha Acuva. Mu ne keɓaɓɓen kuma kai tsaye mai rarraba kayayyakin Acuva a kan kasuwar Poland.

Acuva kayan aikin tsabtace ruwa ne ta amfani UV LED fitilu. Waɗannan sune samfuran ƙarni na zamani waɗanda aka tsara a Kanada.

 

Tsabtace ruwa ta amfani da tsarin Acuva ma 100 sau mafi tasiri fiye da amfani da hanyoyin gasa.

Haka kuma, da amfani da UV LED fitilu ya sanya samfuran Acuva cikakken bayani ba don gida da ofishi kawai ba, har ma da kyau don tsarkake ruwa a kan jirgin ruwa ko a cikin motar motsa jiki.

Tsabtace ruwa ta amfani da Acuva UV-LED ya dogara da sabon ilimin fasaha da kuma yanayin muhalli. Babu wasu sinadarai, kamar su chlorine, da ake gabatarwa cikin ruwan.

Ana gogewa 99,9999% na kwayoyin cuta ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta

Ruwan yana shan maganin disinfection kawai, sakamakon haka An cire 99,9999% na kwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta da duk sauran ƙwayoyin cutahakan na iya haifar da matsalolin lafiya, wanda kuma zai iya bi ta duk wani matattarar ruwa ta gargajiya.

UV LED fitilu

Ta amfani da masu tsarkake ruwan Acuva UV LED, zamu iya cinye ruwa daga rafin tsaunuka da tabkuna ba tare da tsoron cewa zamuyi rashin lafiya ba saboda yawan amfani da ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta ko ƙananan ƙwayoyin cuta da suke rayuwa a cikin ruwa. UV LED fitilu zai kashe ƙwayoyin cuta, incl SARS-COV-2da kwayoyin cuta wadanda zasu iya haifar da matsalolin ciki.

UV LED fitilu

Tsabtace ruwa ta amfani da fitilun UV-LED baya shafar ɗanɗano. Kwayar cuta, ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta suna mutuwa, amma yanayin ruwa bai canza ba. Babu wani abu da aka gabatar, saboda haka ruwan yana dandana daidai yadda yake a da kafin a tsabtace shi. Kamshinta da launinsa suma basu canza ba. Acuva UV-LED tsarkakewa baya yin komai tare da ruwa amma yana haskaka shi.

Tsabtace ruwa ya haɗa da magance shi tare da gajeren zango jere daga 250 zuwa 280 nm. Irin wannan tasirin yana haifar da kwayar halittar kwayoyin halittar da ke rayuwa a cikin ruwa ta karye. A sakamakon haka, an tsarkake ruwan. Kashi 99,9999% na dukkan kwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta da sauran ƙwayoyin cuta suna mutuwa.

Fasahohin kashe kwayoyin cuta ta amfani da fitilun UV a halin yanzu suna fuskantar ci gaba mai yawa kuma ana amfani da su a wurare daban-daban na tattalin arziki.

Koyaya, baku da buƙatar sanin wannan, saboda amfani da tsarin Acuva UV LED mai sauƙi ne. Ba lallai bane ku ɗauki wani abu mai rikitarwa. Ba kwa buƙatar tuna komai. Ana amfani da masu tsabtace ruwan Acuva UV LED iri ɗaya kamar yadda aka saba famfo.

UV LED fitilu

Haka kuma, Acuva UV-LED tsarin tsarkake ruwa suna karami a girma. Suna ɗaukar littlean sarari kaɗan, saboda haka sun dace da vyari, masu yada zango da jiragen ruwa, jiragen ruwa da jiragen ruwa.

UV LED fitilu

Ana iya amfani da su a sauƙaƙe a cikin gidajen bazara, kantuna, ofisoshi, gidajen abinci, da kuma gidaje marasa iyali da yawa.

UV LED fitilu

Ba kamar matatun ruwa ba, fitilun UV-LED kusan ba su da kulawa.

Ba kwa buƙatar tsabtace ko maye gurbin komai. Babu abin da ya toshe. Ba lallai ba ne don sarrafa matakin gurɓataccen gurɓataccen abu. Anan, UV-LED fitilar yana haskakawa akan ruwan.

Amfani da fitilun Fitila mai haske shima babban ƙari ne ga mai amfani. Yana da tasiri mai tasiri akan aikin-ba tare da kiyayewa ba na dukkanin tsarin kula da ruwa.

Rayuwar sabis na shekaru 10 +

Yana da dogon garanti da rayuwa. Ana buƙatar maye gurbin kwararan fitila na al'ada akai-akai. Fitilar fitilun LED suna da garanti na shekara 10+, kar a yi zafi, yi aiki nan da nan bayan an kunna kuma kar a ƙone.

Ya bambanta da fitilun da aka yi a cikin fasaha ta gargajiya, samfurin Acuva UV-LED shima ya fi dacewa da mahalli, saboda babu sinadarin mercury a cikin fitilun LED.

UV-LED shima yana da ƙarancin amfani da wutar lantarki fiye da tsarin UV wanda yake bisa kwararan fitila na gargajiyar gargajiyar. Acuva UV-LED tsarin an daidaita shi don ƙarfin batura. Ana iya haɗa su zuwa mai ba da wutar lantarki 12V da AC DC.

Acuva yana ba da samfuran da suka dace da kusan kowane nau'in amfani. Daga keɓaɓɓun keɓaɓɓun matatun UV-LED, zaku iya zaɓar na'urori, misali tare da damar lita 5 a minti ɗaya da rayuwar sabis na lita 900.

Ka daina damuwa da ruwan kwalba a cikin jirgin ruwan ka ko ayarinka. Yi amfani da ruwan da ke kan layi sannan a tsabtace shi kafin a sha shi ta amfani da tsarin kashe kwayoyin cuta na Acuva UV-LED. Ji daɗin tsabtace ruwan famfo kwata-kwata a cikin jirgin ruwanku da cikin RV ɗinku ko gidan hutu ba tare da manyan ruwa ba.

Zabar tsarin tsabtace ruwa Acuva UV-LED zaka zaɓi samfuran mafi inganci waɗanda ke ba da tsafta, tsaftataccen ruwa don gidanka, jirgin ruwa ko motar motsa jiki.

UV LED fitilu vs. UV fitilu

Hanyar maganin ruwa na UV ta al'ada tana amfani da fitilun UV mercury. Koyaya, akwai damuwa mai mahimmanci game da tasirin muhalli da iyakokin aikin fitilun UV.